



Mimi/Sisi

Wa.....kama
mwanachama wa Kampuni iliyotajwa hapa juu, namteua
..... au
akikosa

na iwapo hataweza kuhudhuria, mwenyekiti wa Mkutano, kama mwakilishi wangu/wetu,
kupiga kula kwa niaba yangu/ yetu katika Mkutano Mkuu wa Kila Mwaka wa Kampuni
utakaoandaliwa mnamo 24 Machi 2017 au wakati wowote ule endapo utaahirishwa.

Kama mashahidi sahihi yangu/yetusiku ya
..... 2017

Sahihi

Maelezo:

1. Mwanachama aliye na haki ya kuhudhuria na kupiga kura ana haki ya kuteua mwakilishi mmoja au zaidi kuhudhuria na kupiga kura kwa niaba yake na sio lazima mwakilishi awe mwanachama wa Kampuni.
2. Iwapo ni mwanachama wa kampuni ya dhima yenye kikomo, hii fomu ni lazima ijazwe chini ya nembo yake au mbele ya afisa au wakili ambaye ataidhinishwa kwa maandishi.
3. Fomu ya Uwakilishi ni lazima iwasilishwe kwa Image Registrars kabla ya Jumatano, 22 Machi 2017 saa 5 na nusu asubuhi.

Fomu za Uwakilishi zinapasa kutumwa kwa posta kwa Image Registrars wa SLP 9287, 00100 Nairobi. Badala yake, fomu za uwakilishi zilizojazwa na kutiwa sahihi zinaweza kutolewa nakala na kutumwa kwa barua pepe info@image.co.ke kwa umbo la PDF.